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TANGAZO LA ZABUNI

UTENGENEZAJI WA SAMANI ZA OFISL

1. Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika imetenga fedha kwa ajili ya kutengeneza samani za
ofisi kwa mwaka wa fedha 2022/2023.

2. Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika inawaalika wazabuni ikiwa ni pamoja na watu
binafsi, kampuni, vikundi maalumu, mashirika na taasisi zenye nia na uwezo wa
kutengeneza samani za ofisi kwa kuzingatia vigezo vya serikali vilivyoainishwa katika kazi
za fundi kama ifuatavyo;

NA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI

1 Utengenezaji wa samani za ofisi kwa | TDC/W/FT/OFC/HQ/2022/2023/01
ajili ya ofisi ya Mwenyekiti wa
Halmashauri na Mkurugenzi Mtendaji

2 Utengenezaji wa samani za ofisi kwa | TDC/W/FT/OFC/HQ/2022/2023/02
ajili ya ofisi za wakuu wa idara na
vitengo

3 Utengenezaji wa samani za ofisi kwa | TDC/W/FT/OFC/HQ/2022/2023/03
ajili ya ukumbi wa mikutano wa
Halmashauri ya Wilaya Tanganyika

3. Njia ya ushindani itatumika kumpata mzabuni wa kazi hii bilg upendeleo wowote kama
ilivyoainishwa katika sheria ya manunuzi ya umma GN No. 446 ya mwaka 2013,

4. Waombaji wote wanakaribishwa kukagua na kujipatia nyaraka za zabuni ambazo
zinapatikana ofisi ya katibu wa bodi ya zabuni Halmashauri
01 Mpanda kuanzia saa 01:30 asubuhi hadi saa 09:30 alasir
hadi tarehe 19/9/2022. Jumatatu hadi [jumaa.

ya Wilaya Tanganyika S.L.P
i, kuanzia tarehe 09/09/2022
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5. Kila mwombaji anapaswa kulipia kiasi cha shilingi elfu ishirini tl.l (20,000.00) ambayo
haitarejeshwa. Malipo hayo yatafanywa kupitia “control number” itakayotolewa na ofisi
ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika.
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Sifa za jumla kwa waombaji wa zabuni ni kama ifuatavyo: -

Mwombaji ajaze vyema nyaraka zote na kusaini kila kurasa na kuandika juu ya
bahasha namba ya zabuni husika.

Mwombaji aambatanishe leseni halali ya biashara, TIN namba, kitambulisho au
namba ya Nida

Mwombaji awe na uzoefu usiopungua miaka 3 au zaidi katika kutengeneza samani
za ofisi serikalini

Mwombaji aambatanishe cheti cha ukamilifu wa kazi na namba za simu za mwajiri
wa awali;

Waombaji wanaweza kuwasilisha mfano wa samani husika siku ya ufunguzi.

Maombi yote yafungwe vizuri kwenye bahasha, pamoja na kuandikwa juu ya bahasha

maombi husika na kutumwa kwa Katibu wa bodi ya zabuni kwa anuani ifuatayo:-

KATIBU WA BODI YA ZABUNI
S.L.P1
Tanganyika.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 19/4/2022 siku ya Jumatatu saa 4:00 asubuhi na

baada ya hapo maombi hayo yatafunguliwa mbele ya waombaji/wawakilishi wa waombaji
katika ofisi ya Katibu wa Zabuni Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika saa4:00 asubuhi.
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