
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPANDA 

MPANGO KAZI (ACTION PLAN) KWA MWAKA WA 

FEDHA 2017/2018 

 

Katika mwaka wa fedha 2017/2018, Halmashauri ya Wilaya ya 

Mpanda imeidhinishiwa kutumia kiasi cha fedha 

26,148,605,286.00 

Mchanganuo wa fedha hizo ni kama ifuatavyo: 

• Mapato ya makusanyo ya ndani ni Tshs.3,144,148,000 

• Ruzuku ya matumizi mengineyo ( Mishahara & Matumizi 

mengineyo 

• Mishahara ni Tsh. 15,031,159,000/= 

• Matumizi mengineyo ni Tsh. 842,962,332/= 

• Miradi ya Maendeleo ni Tsh. 6,966,335,954/= 

• Michango ya jamii ( CHF iliyoboreshwa na NHIF) 

• CHF ni Tshs. 115,000,000/= 

• NHIF ni Tshs. 49,000,000/= 

• Elimu Bure ( Msingi na Sekondari) 

• Msingi ni Tshs. 161,748,000/= 

• Sekondari ni Tshs. 88,946,836/= 


