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KATIKA WIKI HII….. 

 MATOKEO KIDATO CHA NNE: 

 Wasichana wavunja rekodi 

kwa kupindua historia ya 

Shule. 

 Ufaulu wao waamsha 

matumaini mapya. 

 UJENZI WA BWENI WASHIKA KASI: 

 Matumaini mapya yaanza 

kuonekana. 

 MICHEZO NA BURUDANI: 

 Kidato cha Pili ‘Hakunaga’. 

 Wawaliza kaka zao. 

 Kidato cha Tatu akili za 

wayumba. 

KUTOKA MEZA YA MHARIRI: 
Siri ya Mafanikio ya Kidato cha Nne 

2016: 

 

Unapotaja ‘Siri ya Mafanikio’ kila mtu ana 

siri yake ya mafanikio katika kila jambo 

analofanya. Wataalam wa Soka, kwa mfano, 

wanaamini kuwa siri ya mafanikio ya 

mchezaji yeyote ni kujituma kwenye 

mazoezi, la sivyo hawezi kufanikiwa. 

 

Hata tukija katika suala la kusoma, siri ya 

kufaulu ni kujituma kusoma. Kujituma na 

nidhamu ndio siri ya mafanikio ya 

wanafunzi wengi. 

“Form Four 2016 worked hard for their 

part; you have to work hard for your part 

too”.  

Kaa bure uletewe mabaki, tembea upate kile 

unachokipenda. 

Congratualtions Form Four 2016! 

 

QUOTE OF THE DAY: 

“You can give your best and think BIG” 

              -Ben Carson. 

 

MATOKEO YA KIDATO CHA NNE; Wasichana 
Wapindua… 

Na Emmy Benny 

Matokeo ya kidato cha nne 2016 yaliyotoka 

tarehe 31/01/2017 yamerudisha matumaini 

ya wengi hasa baada ya Shule ya Sekondari 

Karema kufanya vizuri kwa kushika nafasi 

ya kwanza kiwilaya, na wasichana wakivuja 

rekodi  kwa kufanya vizuri na kufaulu kwa 

wingi tofauti na miaka ya nyuma tangu 

kuanzishwa kwa shule hii.  

 

Kwa mara ya kwanza Karema Sekondari 

imetoa wasichana 6 kwa ufaulu wa daraja la 

3, hivyo kuamsha matumaini mapya ya 

ufaulu kwa upande wa wasichana. 

Wanafunzi waliofanya mtihani walikuwa 58 

na waliofaulu ni 48 kuanzia daraja la 2 hadi 

la 4 huku wanafunzi 10 wakifeli. 

 

Mhariri pamoja na Waandishi wa gazeti 

pendwa la KAREMA YETU wanatoa 

pongezi kwa uongozi mzima wa shule, 

walimu, wazazi, walezi, wanafunzi wa 

kidato cha nne 2016, na wanafunzi wote wa 

Karema Sekondari kwa ujumla. 

 

UJENZI WA BWENI….. 
Na Hellen Cruz 

Hali ya bweni jipya imeanza kuonesha 

matumaini baada ya mafundi kuonekana 

wakifanya kazi kwa nguvu ili kumaliza 

haraka. Muda wote wameonekana wakiwa 

‘busy’ kitu kinachotia moyo huku wanafunzi 

wakisali kimy kimya bweni liishe ‘fasta’ ili 

foleni ipungue. 
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Ahadi za viongozi zinaonekana kutimia na 

mafanikio kuonekana. 

Wanafunzii eeeh! Utaipendaaa…..! 

 

MICHEZO NA BURUDANI 
Na Emmy Benny 

 

“Haina kudevela……!!” 

Limeoneshwa na timu ya mpira wa miguu 

ya kidato cha Pili kwa kuwalisha magoli ya 

maana kaka zao wa kidato cha Tatu. Licha 

ya mvua kubwa kunyesha tangu alfajiri  

mpaka saa 5 asubuhi na kusababisha uwanja 

kujaa maji, lakini kidato cha Pili hawakuona 

kama hilo ni tatizo kwao, kwani 

walidhamiria kuwatia adabu kaka zao na 

hali ilikuwa hivyo.  

 

Kama Waswahili wasemavyo “Mtoto 

akililia wembe mpe” , kidato cha Pili 

walitoa dozi hiyo ya mabao 3-1 dhidi ya 

kidato cha Tatu waliolilia mechi hiyo kabla. 

Pamoja na ubabe wote wa kidato cha Tatu, 

mpaka mechi inamalizika, kidato cha Pili 

ndio walioibuka washindi na kutwaa ubabe 

wa siku hiyo. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 
 

© Copyright. KaremYetu 2017 


