



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KTV/MDC/L.10/15/224

16.07.2022

Wananchi wote,
TANZANIA.

YAH: KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika anapenda kuwatangazia waliofanya Usaili wa mahojiano tarehe 15.07.2022 kwamba waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kazini siku ya Ijumaa tarehe 29.07.2022. Walioitwa waripoti katika jengo jipya la Makao Makuu ya Halmashauri lililopo katika Kijiji cha Majalila kata ya Tongwe.

Mambo ya kuzingatia: -

1. Wanatakiwa kuja na vyeti halisi vya shule na taaluma;
2. Wanatakiwa kuja na cheti halisi cha kuzaliwa;
3. Wanatakiwa kuja na Kitambulisho cha Taifa (NIDA) au namba husika;
4. Wanatakiwa kuja na picha mbili za rangi za ukubwa wa "passport";
5. Ni muhimu walioitwa wote kufika siku iliyotajwa kwa ajili ya Mafunzo (Orientation Course)

Kwa wale ambao majina yao hayamo katika Tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine tena nafasi za kazi zitakapotangazwa kwa kuzingatia sifa zao.

NA.	MAMLAKA YA AJIRA	KADA/CHEO	JINA LA ALIYEITWA
1.	MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA	1. MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III	1. JOEL WISTON JOEL 2. ZAINA KYALO AMAN 3. JOYCE A. CHIDODO 4. MAGDALENA JAPHARY YONAH 5. ZENA DAKTARI MWASEBA 6. BAHATI K. SAID 7. VICTORIA P. KIJIKA 8. JUSTIN JULIUS 9. MARIAM KINAMA 10. ZUHURA H. SIMBA

Imetolewa na:-

Betuely J. Ruhega

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA TANGANYIKA.**